รวมภาพการจัดโครงการพัฒนาคณะพยาบาลศาสตร์สู่องค์กรสมรรถนะสูงตามยุทธศาสตร์และกลยุทธ์ กิจกรรมที่ 3 ระหว่างวันที่ 1 – 2 พฤษภาคม 2566 ณ โรงแรมอมารี ดอนเมือง แอร์พอร์ต กรุงเทพฯBy rawiwan pipat / 4 พ.ค. 2023 Facebook Twitter Pinterest WhatsApp คณะพยาบาลศาสตร์ สถาบันพระบรมราชชนก โดยวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ชลบุรี จัดโครงการพัฒนาคณะพยาบาลศาสตร์สู่องค์กรสมรรถนะสูงตามยุทธศาสตร์และกลยุทธ์ กิจกรรมที่ 3 ประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพผู้บริหารและบุคลากรในการทำแผนปฏิบัติการ ประจำปีงบประมาณ 2567 ระหว่างวันที่ 1 – 2 พฤษภาคม 2566 ณ โรงแรมอมารี ดอนเมือง แอร์พอร์ต กรุงเทพฯ โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลรัตน์ เทอร์เนอร์ คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ เปิดโครงการ และมีผู้บริหาร คณาจารย์จากวิทยาลัยพยาบาลในสังกัดคณะพยาบาลศาสตร์ ร่วมประชุมกันอย่างพร้อมเพียง