วันที่ 26 ตุลาคม 2566
ผศ.ดร.กมลรัตน์ เทอร์เนอร์
คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ สถาบันพระบรมราชชนก
เข้าร่วมโครงการ ” สถาบันพระบรมราชชนกสัญจร ปีการศึกษา 2567″ และลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการระหว่างสถาบันพระบรมราชชนกกับโรงเรียนในสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัด และโรงเรียนในสังกัดสำนักบริหารงานการศึกษาพิเศษ ในเขตสุขภาพที่ 2 ณ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเพชรบูรณ์ (วังชมภูวิทยาคม) จังหวัดเพชรบูรณ์
HOTLINE
![](https://fon.pi.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_Candid-ท่านคณบดี-2-5-66-รร.อมารี_231028_1-150x150.jpg)
ผศ.ดร.กมลรัตน์ เทอร์เนอร์
คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ สถาบันพระบรมราชชนก เปิดรับข้อคิดเห็นเพื่อใช้ในการปรับปรุงการทำงานของคณะพยาบาลในโอกาสต่อไป
คณะพยาบาลศาสตร์
สถาบันพระบรมราชชนก