งานกิจการนักศึกษา สถาบันพระบรมราชชนก จัดโครงการเตรียมความพร้อมเพื่อการทำงานเมื่อสำเร็จการศึกษา และมอบโล่เรียนดี เกียรตบัตรลูกตัญญู และแสดงความยินดีกับผู้สำเร็จการศึกษา โดยมี ศาสตราจารย์ พิเศษ ดร.นพ.วิชัย เทียนถาวรเป็นประธานในพิธี โดยมีคณะผู้บริหาร อาจารย์และนักศึกษา เข้าร่วมงาน เมื่อวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 ณ ห้องประชุม 1 ชัั้น 9 กรมสนับสนุนบริการสุขภาพ
![แสดงความยินดี รับรางวัล](https://fon.pi.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/แสดงความยินดี-รับรางวัล.jpg)