วันอาทิตย์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2566 ผู้อำนวยการสุทัศน์ เหมทานนท์ พร้อมด้วย อ.จตุพร ตันตะโนกิจ รองผู้อำนวยการฝ่ายกิจการนักศึกษา อาจารย์ และนักศึกษา ร่วมกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ SHOW AND SHARE ระหว่างสโมสรนักศึกษาวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชชนนี นครศรีธรรมราช และวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี เชียงใหม่ ผ่านระบบออนไลน์ ณ ห้องประชุมสุนทรัช วพบ.นครศรีธรรมราช
![](https://fon.pi.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/S__9797635.jpg)
![](https://fon.pi.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/S__9797638.jpg)
![](https://fon.pi.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/S__9797640.jpg)
![](https://fon.pi.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/S__9797642.jpg)
![](https://fon.pi.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/S__9797637.jpg)
![](https://fon.pi.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/S__9797639.jpg)